Vegeta JP
Vegeta JP

NHỮNG THƯỚC PHIM CHƯA TỪNG ĐƯỢC CÔNG BỐ | CHÚC CÁC BẠN BỔ MẮT :D ♫Đăng ký để xem nhiều video hơn tại đây ☞Các bạn ủng hộ kênh của mình nhé Ðến với Channels các bạn sẽ được xem những Video hấp dẫn và vui nhộn :) ! Và đừng quên like , comment , share nhé! Yêu các bạn rất nhiêu♥♥

Subscribers

12,000

Views

204,632

Videos

2

YouTube ID

UCAnY5U9N1HJewPeZ---JbeQ

Youtube Account Stats Summary ( LAST 15 ENTRIES )
Date Subscribers Views Videos
2020-08-16 Sun 12,100 - 195,864 - 2 -
2020-08-17 Mon 12,100 - 196,056 +192 2 -
2020-08-18 Tue 12,100 - 196,175 +119 2 -
2020-08-20 Thu 12,100 - 196,477 +302 2 -
2020-08-21 Fri 12,100 - 196,617 +140 2 -
2020-08-26 Wed 12,000 -100 197,371 +754 2 -
2020-08-29 Sat 12,000 - 198,063 +692 2 -
2020-08-30 Sun 12,000 - 198,483 +420 2 -
2020-09-02 Wed 12,000 - 199,132 +649 2 -
2020-09-06 Sun 12,000 - 199,816 +684 2 -
2020-09-07 Mon 12,000 - 200,008 +192 2 -
2020-09-13 Sun 12,000 - 201,652 +1644 2 -
2020-09-15 Tue 12,000 - 202,084 +432 2 -
2020-09-17 Thu 12,000 - 202,395 +311 2 -
2020-09-20 Sun 12,000 - 204,632 +2237 2 -
Total Summary -100 +8768 -
Next update in 1 hours 0 minutes